April, 2021
now browsing by month
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: April 6, 2021
วันที่ 6 เมษายน 2564 นายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2563 พร้อมทั้งให้โอวาทแก่นักเรียนและแสดงความยินดีกับนักเรียน หลังจากนั้นได้มีตัวแทนคณะครู ตัวแทนสภานักเรียน กล่าวแสดงความยินดี และ ตัวแทนนักเรียนทั้ง 2 ระดับ กล่าวแสดงความรู้สึกที่สำเร็จการศึกษา ณ หอประชุมธรรมวัฒน์ โรงเรียนสบปราบพิทยาคม