Sunday, July 19th, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: July 19, 2020
เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2563 โรงเรียนสบปราบพิทยาคม นำโดยท่านผู้อำนวยการเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียน นายทั่น ตากัน ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา ได้จัดกิจกรรมการประชุมผู้ปกครองประจำปีการศึกษา 2563 ขึ้น โดยเป็นการพบปะผู้ปกครองเพื่อชี้แจงแนวนโยบายของโรงเรียนในการจัดการเรียนการสอนภายใต้สถานการณ์ไม่ปกติ และพบครูที่ปรึกษาประจำห้องเรียนเป็นลำดับเพื่อสร้างความเข้าใจและความสัมพันธ์อันดีระหว่างผู้ปกครองและครูที่ปรึกษาและแก้ปัญหาร่วมกัน