Wednesday, March 2nd, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: March 2, 2022
วันที่ 2 มีนาคม 2565 ดร.ศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรและเงินสดเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันทักษะทางวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เนื่องในงาน”เวทีศักยภาพทางวิชาการและแลกเปลี่ยนเรียนรู้โครงการห้องเรียนคุณธรรมและกิจกรรมเข้าวัดวันพระในวันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2565 ที่ผ่านมา