Monday, June 7th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: June 7, 2021
วันที่ 7 มิถุนายน 2564 นายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม พร้อมด้วยท่านรองผู้อำนวยการ หัวหน้าฝ่ายงาน ได้ร่วมกันวางพานพุ่มถวายราชสักการะเบื้องหน้าพระฉายาลักษณ์และลงนามถวายพระพรเพื่อถวายความจงรักภักดี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2564 ณ อาคารธรรมวัฒน์ โรงเรียนสบปราบพิทยาคม