Thursday, January 6th, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: January 6, 2022
นายศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้การต้อนรับ คุณครูนงเยาว์ ชาประดิษฐ์ ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เนื่องในโอกาสย้ายมาช่วยราชการ ณ โรงเรียนสบปราบพิทยาคม ในนามผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ขอต้อนรับท่านเข้าสู่รั้วแดง เทา ด้วยความยินดียิ่ง