Wednesday, December 23rd, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 23, 2020
วันที่ 22 ธันวาคม 2563 โรงเรียนสบปราบพิทยาคมได้จัดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2563 โดยมีนายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม นายมงคล แก่นใจ นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสบปราบพิทยาคมชี้แจงนโยบายต่างๆ ของโรงเรียน หลังจากนั้นผู้ปกครองทุกท่านได้พบกับครูที่ปรึกษาประจำห้องเรียนเพื่อรับผลการเรียนและร่วมปรึกษาหารือเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น หาแนวทางป้องกันแก้ไขพฤติกรรมนักเรียนต่อไป