Monday, July 12th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: July 12, 2021
นายอนุเทพ ชาประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติมาเป็นประธานเปิดกิจกรรมการอบรมนักเรียนแกนนำโครงงานห้องเรียนคุณธรรม ปีการศึกษา 2564 ตามโครงการ “พัฒนาโครงงานห้องเรียนคุณธรรม” ปีงบประมาณ 2564 มีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาแกนนำนักเรียนโครงงานห้องเรียนคุณธรรมให้มีความรู้ความเข้าใจในการดำเนินกิจกรรมโครงงานห้องเรียนคุณธรรม และเพื่อส่งเสริมให้นักเรียนปฏิบัติตนตามคุณธรรมอัตลักษณ์ของโรงเรียน ระหว่างวันที่ 10-11 กรกฎาคม 2564