Tuesday, November 9th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: November 9, 2021
วันที่ 9 พฤศจิกายน 2564 ท่านผู้อำนวยการศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ได้จัดการอภิปรายกลุ่มตามครูผู้สอนแต่ละระดับชั้น เพื่อรับฟังความคิดเห็นในการพัฒนารูปแบบการบริหารจัดการสถานศึกษา “SPPIT SCHOOL MODEL” ณ ห้องประชุมขะจาว โรงเรียนสบปราบพิทยาคม