Friday, November 19th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: November 19, 2021
วันที่ 19 พฤศจิกายน 2564 โรงเรียนสบปราบพิทยาคมได้จัดให้มีการประชุมผู้ปกครองประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 โดยแบ่งการประชุมภาคเช้าเป็นการประชุมผู้ปกครองนักเรียนในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย และภาคบ่ายเป็นการประชุมผู้ปกครองนักเรียนในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น โดยมีนายทั่น ตากัน ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาได้มาพบปะกับผู้ปกครอง นายศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคมและคณะ ได้ชี้แจงและร่วมพบปะหารือในการพัฒนาโรงเรียนให้ก้าวหน้าต่อไป หลังจากนั้นผู้ปกครองได้พบปะครูที่ปรึกษาเพื่อแลกเปลี่ยนมุมมอง และทัศนคติในการให้ความดูแล และช่วยเหลือนักเรียนต่อไป