Friday, May 13th, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: May 13, 2022
วันที่ 12 พฤษภาคม 2565 โรงเรียนสบปราบพิทยาคม ได้จัดประชุมคณะกรรมการบริหารชมรมศิษย์เก่าโรงเรียนสบปราบพิทยาคมขึ้น โดยมีนายสงวน คำวรรณ (กำนันตำบลแม่กัวะ) รองประธานชมรมศิษย์เก่าท่านที่ 1 ได้ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุม ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อร่วมปรึกษาหารือในการจัดกิจกรรมส่งเสริม สนับสนุนการจัดการศึกษาและพัฒนาโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ณ ห้องเกียรติยศ ในนามของผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนโรงเรียนสบปราบพิทยาคมทุกคน ขอขอบพระคุณคณะกรรมการบริหารชมรมทุกท่านทีี่เสียสละเวลาในการร่วมประชุมในครั้งนี้