Monday, May 23rd, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: May 23, 2022
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/aditep-2-1024x726.png)
โรงเรียนสบปราบพิทยาคมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา TCAS รอบ 3 Admission ปีการศึกษา 2565 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ยินดีกับ “ลูกช้าง มช.” เชือกล่าสุด
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/aditep-2-1024x726.png)