Wednesday, August 12th, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: August 12, 2020
วันที่ 11 สิงหาคม 2563 นายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม เป็นตัวแทนคณะครู นักเรียน ถวายพานพุ่มดอกไม้และลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวโรกาสมหามงคลวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิต์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ซึ่งจัดขึ้น ณ หอประชุมธรรมวัฒน์