Friday, August 14th, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: August 14, 2020
วันที่ 14 สิงหาคม 2563 นายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงานการอบรมเชิงปฏิบัติการตามโครงการพัฒนาผู้เรียนเพื่อให้เกิดทักษะทางวิชาชีพแบบบูรณาการระหว่างสถานศึกษา โดยคณาจารย์ผู้ทรงคุณวุฒิจากคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชมงคลล้านนา ลำปาง ณ ห้องปฏิบัติการชั่วคราว โรงเรียนสบปราบพิทยาคม