Sunday, March 28th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: March 28, 2021
เมื่อวันที่ ๒๕ มีนาคม ๒๕๖๔ นำโดยผู้อำนวยการนรินทร์ อินทะนักและคณะครู จากโรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์งาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขขัย เขต ๒ ได้มาศึกษาดูงานและร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินกิจกรรมโรงเรียนคุณธรรมสพฐ.ร่วมชมนิทรรศการ กิจกรรมเวที ศักยภาพ ชุมชนคนสานศิลป์ ถิ่นล้านนา สืบสานคุณค่าภูมิปัญญาท้องถิ่น สู่โครงงานคุณธรรม และร่วมรับฟังการบรรยายการบริหารโรงเรียนโดย แผนการดำเนินงาน สบปราบสคูลโมเดล และการนำเสนอโครงงานที่เป็นนวัตกรรมช่วยขับเคลื่อนโรงเรียนคุสบปราบโดยมีผู้อำนวยเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น