Sunday, October 3rd, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 3, 2021
วันที่ 1 ตุลาคม 2564 นายทั่น ตากัน ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนสบปราบพิทยาคมและคณะ นายมงคล แก่นใจ นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสบปราบพิทยาคม แขกผู้มีเกียรติ คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนสบปราบพิทยาคมทุกคน ร่วมให้การต้อนรับท่านดร.ศานติกรศิ์ วงค์เขียว เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคมด้วยความยินดียิ่ง