Monday, October 18th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 18, 2021
วันที่ 18 ตุลาคม 2564 นายธเนศร์ กามาด รองผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม พร้อมทั้งคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมให้กำลังใจแก่นักเรียนมัธยมศึกษาตอนปลายในการเข้ารับการฉีดวัคซีน Pfizer เข็มที่ 1 จำนวน 282 คน โดยมีทีมแพทย์ พยาบาลและเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลสบปราบมาให้บริการ โดยจัดขึ้น ณ หอประชุมธรรมวัฒน์ โรงเรียนสบปราบพิทยาคม