Monday, October 25th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 25, 2021
วันที่ 25 ตุลาคม 2564 นายศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม รองผู้อำนวยการ คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมให้กำลังใจแก่นักเรียนมัธยมศึกษาตอนต้นในการเข้ารับการฉีดวัคซีน Pfizer เข็มที่ 1 จำนวน 359 คน โดยมีทีมแพทย์ พยาบาลและเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลสบปราบมาให้บริการ โดยจัดขึ้น ณ หอประชุมธรรมวัฒน์ โรงเรียนสบปราบพิทยาคม