Thursday, October 28th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 28, 2021
ระหว่างวันที่ 28-29 ตุลาคม 2564 โรงเรียนสบปราบพิทยาคม นำโดยท่านผู้อำนวยการศานติกรศิ์ วงค์เขียว ได้แถลงนโยบายและจุดเน้นการพัฒนาโรงเรียนประจำปีงบประมาณ 2565 หลังจากนั้้นได้เป็นวิทยากรในการจัดการประชุมสัมนาทางวิชาการ (work shop) ในประเด็นต่างๆ ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนางาน (PA) การวัดและประเมินผล ติดตามการสรุปโครงการปีงบประมาณ 2564 และนำเสนอโครงการใหม่ปี 2565 โดยกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้น ณ ห้องประชุมขะจาว โรงเรียนสบปราบพิทยาคม