Thursday, February 17th, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: February 17, 2022
วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 นายอนุเทพ ชาประดิษฐ์ และนายธเนศร์ กามาด รองผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคมพร้อมด้วยคณะครู ทีมงานแนะแนวจัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2565 ในโรงเรียนเขตพื้นที่บริการ โรงเรียนบ้านเด่น โรงเรียนบ้านสมัย โรงเรียนบ้านนำ้หลง และโรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา ขอขอบคุณทุกโรงเรียนที่ให้การสนับสนุนด้วยดีเสมอมา