Wednesday, June 15th, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: June 15, 2022
วันที่ 15 มิถุนายน 2565 ดร.ศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรให้กับ “คนดี คนเก่ง” ประจำเดือนพฤษภาคม 2565 เพื่อสร้างขวัญกำลังใจให้กับนักเรียนที่มีความรับผิดชอบ เสียสละเพื่อส่วนรวม มีจิตอาสาและมีความตั้งใจเรียน จากตัวแทนแต่ละห้องเรียนทุกห้องเรียน ณ บริเวณลานพิธีหน้าเสาธง