Tuesday, June 21st, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: June 21, 2022
วันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน 2565 โรงเรียนสบปราบพิทยาคมได้มีการจัดประชุมผู้ปกครองเครือข่ายระดับโรงเรียนโดยมีผู้ปกครอง ประธานเครือข่ายระดับชั้นเรียน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 6 จำนวน 28 คน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องเกียรติยศ มี ดร.ศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคมเป็นประธานในการประชุม นายธเนศร์ กามาด รองผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักเรียน นายสราวุธ คำวัน หัวหน้าฝ่ายบริหารงานกิจการนักเรียน ร่วมประชุมเพื่อสร้างเครือข่ายในการดูแลช่วยเหลือนักเรียนและสนับสนุนกิจกรรมต่างๆของโรงเรียนอีกทั้งยังเป็นการสานสัมพันธ์ระหว่างโรงเรียนกับผู้ปกครอง และดำเนินการเลือกคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครองระดับโรงเรียน ซึ่งตำแหน่งประธานเครือข่ายผู้ปกครองคือนายนราธิป เชิดทองหลาง ผู้ปกครองนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/2 ในนามของโรงเรียนต้องขอขอบคุณผู้ปกครองทุกท่านที่ให้ความร่วมมือกับทางโรงเรียนด้วยดีเสมอมา