Sunday, October 23rd, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 23, 2022
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/55548-1-1024x709.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/56186-1-1024x769.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/nongnuch.jpg)
ร่วมแสดงความยินดีกับครูนงนุช ชัยนันตา
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/55548-1-1024x709.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/56186-1-1024x769.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/nongnuch.jpg)
คณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ร่วมแสดงความยินดีกับคุณนงนุช ชัยนันตา ครูผู้สอนกลุ่มสารุะคณิตศาสตร์ ในการรับรางวัลอันภาคภูมิใจ อันเป็นแบบอย่างให้กับนักเรียนและส่งผลต่อการพัฒนาการเรียนการสอน และเพื่อนร่วมงานในการพัฒนาตนเองต่อไป
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 23, 2022
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64365-1-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64367-1-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64368-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64369-1024x471.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64370-1-1024x471.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64371-1-1024x471.jpg)
ร่วมพิธีวันคล้ายวันสวรรคต
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64365-1-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64367-1-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64368-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64369-1024x471.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64370-1-1024x471.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/64371-1-1024x471.jpg)
วันที่ 23 ตุลาคม 2565 นายอนุเทพ ชาประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม และตัวแทนข้าราชการครู เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยูุ่หัว (รัชกาลที่ 5) เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณที่มีต่อปวงชนชาวไทย ตลอดจนแสดงออกซึ่งความจงรักภักดี ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอสบปราบ