Wednesday, March 8th, 2023
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: March 8, 2023
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/S__4030480-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/S__4030483-1024x768.jpg)
มอบเกียรติบัตรแด่ตัวแทนวัดและตัวแทนห้องเรียน
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/S__4030480-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/S__4030483-1024x768.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2566 ดร.ศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติมอบใบประกาศนียบัตรแด่นักเรียนตัวแทนห้องเรียนทุกห้อง และแกนนำเยาวชนศรัทธาทุกวัด ที่ร่วมจัดนิทรรศการนำเสนอกิจกรรม “โครงงานคุณธรรมห้องเรียนและโครงงานห้องเรียนในชุมชน (กิจกรรมเข้าวัดวันพระ)” ประจำปี 2565 จัดขึ้นเมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ ที่ผ่านมา ณ หอประชุมธรรมวัฒน์ โรงเรียนสบปราบพิทยาคม