Monday, November 20th, 2023
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: November 20, 2023
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_3-1-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_23-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_41-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_51-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_81-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_91-1024x683.jpg)
ต้อนรับครูคนใหม่
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_3-1-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_23-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_41-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_51-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_81-1024x683.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ต้อนรับครูศุภพันธุ์-สุพรม-1_231120_91-1024x683.jpg)
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 ดร.ศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ตัวแทนคุณครู ให้การต้อนรับคุณครูคนใหม่ “คุณครูศุภพันธ์ สุพรม” ครูคอมพิวเตอร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ซึ่งย้ายมาจากโรงเรียนวังหินวิทยา อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง โดยมีคณะผู้บริหาร คณะกรรมการสถานศึกษา คุณครูโรงเรียนวังหินวิทยา มาส่งให้กำลังใจอย่างอบอุ่น