Monday, July 8th, 2024
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: July 8, 2024
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/171175-1024x703.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/171176-945x1024.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/171179-478x1024.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/192024-1024x771.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/192025-1024x771.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/192028-1024x771.jpg)
ชนะเลิศ
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/171175-1024x703.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/171176-945x1024.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/171179-478x1024.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/192024-1024x771.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/192025-1024x771.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/192028-1024x771.jpg)
นางสาวพรธิตา นวลจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/2 เข้าร่วมการแข่งขันเทควันโด ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี รับรางวัลชนะเลิศ เหรียญทอง รุ่นอายุ 15 – 17 ปี หญิง น้ำหนัก 42- 44 กิโลกรัม ประเภทต่อสู้ เมื่อวันที่ 29 มิถุนายน 2567 ณ สนามกีฬา องค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี