Thursday, October 1st, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 1, 2020
นายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ให้เกียรติมอบรางวัลและเกียรติบัตร และร่วมแสดงความยินดี แด่นักฟุตบอลชายรุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ในรายการแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษา จังหวัดลำปาง ประจำปี 2563 ระหว่างวันที่ 17-30 กันยายน 2563 ณ สนามกีฬาโรงเรียนกีฬาจังหวัดลำปาง โดยมีคุณครูสราวุฒิ คำวัน เป็นผู้ควบคุมทีม ผู้ฝึกสอน ครูณัฐพงษ์ เรือนปานันท์ และผู้ช่วยผู้ฝึกสอน นายคงฤทธิ์ กสิชีวิน นายพันธ์ เหลาพล