Monday, October 26th, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 26, 2020
วันที่ 23 ตุลาคม นายสมเกียรติ ขาวสมบูรณ์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม พร้อมคณะข้าราชการครูโรงเรียนสบปราบพิทยาคม เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (รัชกาลที่ 5) เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณที่มีต่อปวงชนชาวไทย ตลอดจนแสดงออกซึ่งความจงรักภักดี โดยกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้น ณ ที่ว่าการอำเภอสบปราบ