Thursday, October 15th, 2020
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: October 15, 2020
วันที่ 15 ตุลาคม 2563 นายสุรพันธ์ อินเพลา กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนสบปราบพิทยาคม นายเจนวิทย์ เลิศหิรัญปริยกร ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม กล่าวต้อนรับและมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีแด่นายอนุเทพ ชาประดิษฐ์ และนายธเนศร์ กามาด เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม โดยมีแขกผู้มีเกียรติ ผู้บริหาร/บุคลากรต้นสังกัด ร่วมแสดงความยินดีเป็นจำนวนมาก ณ ห้องประชุมขะจาว โรงเรียนสบปราบพิทยาคม