Wednesday, December 22nd, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 22, 2021
วันที่ 22 ธันวาคม 2564 ท่านผู้อำนวยการศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ได้รับมอบอุปกรณ์กีฬาตามโครงการ “ปันฝัน สร้างรอยยิ้มให้น้อง” เป็นจำนวน 200,000 บาท จากบริษัทแลนด์โก้ สปอร์ต แอนด์ มิวสิคเคิล จำกัด ในนามผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนโรงเรียนสบปราบพิทยาคมทุกคน ขอกราบขอบพระคุณผู้ใหญ่ใจดีที่ส่งเสริม สนับสนุนกิจกรรมการกีฬาทุกประเภทและมุ่งเน้นให้เยาวชนได้ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพกายที่แข็งแร็ง สมบูรณ์ต่อไปค่ะ
รับมอบอุปกรณ์กีฬาจำนวน 200,000 บาท
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 22, 2021
โรงเรียนสบปราบพิทยาคมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อโครงการโควตาเรียนดี ปีการศึกษา 2565 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ