Thursday, December 23rd, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 23, 2021
โรงเรียนสบปราบพิทยาคมขอแสดงความยินดีกับ นาย นันทพงศ์ จิตรจำนงศ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/3 ประธานสภานักเรียนโรงเรียนสบปราบพิทยาคม คณะกรรมการสภาวัฒนธรรมตำบลนายางและอำเภอสบปราบ ในโอกาสเข้ารับโล่ “วัฒนคุณาธร” ผู้ทำคุณประโยชน์ต่อกระทรวงวัฒนธรรมประเภทเด็กหรือเยาวชน ประจำปี 2564 ระดับประเทศ โดยมีนายอิทธิพล คุณปลื้ม รัฐมนตรีว่าการกระทรวงวัฒนธรรมเป็นประธานในการมอบในวันพฤหัสบดีที่ 23 ธันวาคม 2564 ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร
รับโล่ “วัฒนคุณาธร” ระดับประเทศ
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 23, 2021
ท่านผู้อำนวยการศานติกรศิ์ วงค์เขียว ผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคมให้เกียรติมอบช่อดอกไม้แสดงความกับยินกับคุณครูทัศนัย ต๊ะเขื่อนแก้ว คุณครูอมรพรรณ หมูเทพ ครูผู้สอนสาระสังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม และคุณครูพัชราพร จามรี ครูผู้สอนสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เนื่องในโอกาสเลื่อนตำแหน่งครูชำนาญการ