Tuesday, December 28th, 2021
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 28, 2021
ในนามผู้บริหาร คุณครูและนักเรียนของโรงเรียนสบปราบพิทยาคม ร่วมแสดงความยินดีกับท่านรองธเนศร์ กามาด รองผู้อำนวยการโรงเรียนสบปราบพิทยาคม เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล “นวัตกรรมสร้างสรรค์คนดี ด้านบริหาร” ตามโครงการโรงเรียนคุณธรรมสพฐ. จากนายประสิทธิ์ อินวรรณา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2564 ที่ผ่านมา