Thursday, December 8th, 2022
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: December 8, 2022
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/นันทพงศ์.png)
ร่วมแสดงความยินดีกับช้างเผือกเชือกแรกค่ะ
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/นันทพงศ์.png)
โรงเรียนสบปราบพิทยาคมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2566 โครงการเด็กดีมีที่เรียน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่