Saturday, July 15th, 2023
now browsing by day
Posted by: thai.sppit.ac.th | Posted on: July 15, 2023
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210132-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210134-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210135-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210136-1024x640.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210137-1024x768.jpg)
เข้าร่วมกิจกรรมงานสมัชชาคุณธรรม
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210132-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210134-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210135-1024x768.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210136-1024x640.jpg)
![](http://thai.sppit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__5210137-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 14 กรกฏาคม 2566 โรงเรียนสบปราบพิทยาคมได้เข้าร่วมจัดแสดงนิทรรศการ เพื่อนำเสนอองค์ความรู้เนื้อหาด้านกระบวนการส่งเสริมคุณธรรม ในงานสมัชชาคุณธรรมและตลาดนัดคุณธรรมจังหวัดลำปาง ปี 2566 จัดโดยสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดลำปางและองค์กรเครือข่ายทางสังคม ๖ เครือข่าย ณ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร โดยมีนายธเนศร์ กามาด รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียนในการเข้าร่วมในครั้งนี้